Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

(กระทู้อวย)...โซ้ยตี๋ จะทำซึ้งอย่างนี้ไปอีกนานมั้ย....?????

ขออนุญาตนำความเห็นของเพื่อนสมาชิกที่มาโพสเล่าเรื่องเมื่อคืนวานมาเล่าสู่กันฟัง เพราะมันทำให้ผมซึ้งใจจริงๆ

นี่คืออีกมุมหนึ่งที่ตี๋มีต่อคนที่รักเขา จึงอยากให้คนที่รักตี๋ได้ซึ้งด้วยกัน

ความคิดเห็นที่ 54  

สวัสดีค่ะ

เราเป็นเอฟซีคนอื่นแต่ว่า

เผอิญว่าวันนี้มีเรื่องประทับใจตี๋มากมาก เลยอยากมาเล่าให้ฟังนะคะ

คือว่าวันนี้ที่สถานที่ซ้อม ได้ไปเจอตี๋ ซึ่งนั่งอยู่

หลังจากที่พวกเราแซวๆ จับมือ และฝากของเรียบร้อย ทำท่าจะกลับ ตี๋ก็เอ่ยมาว่า
    "เอ่อ ตี๋ฝากอะไรไปบอกคนข้างล่าง แฟนคลับตี๋ที่เค้ารออยู่ได้ไหมครับ ตี๋ลงไปข้างล่างไม่ได้"

พวกเราก็แบบ ได้ๆๆ เอางี้ ตี๋เขียนลงไปดีกว่า แล้วก็หากระดาษปากกาให้ จัดแจง บอกตี๋เขียนบนโต๊ะสิ จะได้เขียนดีๆ เคลียร์พื้นที่ให้ใหญ่ แล้วตี๋ก็เขียนๆ แล้วพีทีมงานเค้าก็ออกมาไล่ๆอ่ะค่ะ

ตี๋ก็เงยหน้ามองพวกเราแบบรู้สึกผิดที่ทำให้โดนว่า แล้วก็รีบๆเขียน แล้วก็ส่งให้ พร้อมหน้าที่รู้สึกผิดอย่างแรง

ตอนนั้นขอบอกว่า ตี๋ได้ใจไปเต็มๆเลยค่ะ แบบว่ารักแฟนคลับโฮก นั่งซึมๆ เพราะกลัวแฟนคลับกลับบ้านดึกและฝนใกล้ตกแล้ว

ได้อีกจริงๆ ตี๋นี้

ตี๋เขียนประมาณว่า ถึงแฟนคลับตี๋ทุกคนและป้อมยาม ตอนนี้ฝนใกล้ตกแล้ว อยากให้ทุกคนกลับบ้านดีๆนะครับ อยากลงมาหา แต่ลงมาไม่ได้ ขอบคุณที่มา ประมาณนี้ค่ะ

เดี๋ยวน่าจะมีคนเอากระดาษแผ่นนั้นมาลง
    แก้ไขเมื่อ 11 ต.ค. 50 00:42:46

จากคุณ : sn_beck  - [ 11 ต.ค. 50 00:40:14 ]

แก้ไขเมื่อ 11 ต.ค. 50 11:59:09

จากคุณ : ธันวาคม - [ 11 ต.ค. 50 10:49:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom