Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รักตี๋เต็มข้อ รักตี๋เต็มเหนี่ยว รักตี๋คนเดียว รักตี๋ เฮ่ย! เฮ่ย! ขอบคุณเฉพาะกิจ กองทัพคิงคองทุกพื้นที่

กองทัพคิงคองพื้นที่ 1000

ต้องขอบคุณพี่เปิ้ลค่ะ..........................

พี่เปิ้ลจัดให้................

ขอบคุณ พี่ขนนก พี่โอ้ต  พี่อ้อ พี่มะนาว พี่บีปลาทูนึ่ง พี่โจ้ พี่เยาว์..พี่โอเล่
    น้องโจ้.....ที่ช่วยกันตะโกนนำ.....

ขอบคุณแฟนคลับทุกคนในพื้นที่ 1000 ที่ให้ความร่วมมือ............

ที่ร่วมตะโกนกันเสียงแหบเสียงแห้ง

ด้วยบูมตี๋อันลือลั่น

พี่เปิ้ลคะ...

ล้านคำขอบคุณก็ไม่เท่ากับสิ่งที่พี่เปิ้ลทำ..
    -----------------------------------------------------------
    กองทัพคิงคองพื้นที่ 700

ต้องขอบคุณ น้องฟ้าใส น้องบี น้องกี๊ น้องพั้นช์

และ.....พี่จีจี๊.....ค่ะ

ที่ทำให้ พื้นที่นั้นเต็มไปด้วยไฟแห่งความรัก...........

ความเกรียงไกรของกองทัพไฟแห่งความรักจึงเกิดขึ้น......

ขอบคุณแฟนคลับทุกท่าน ที่ช่วยถือป้ายไฟนะคะ

ขอบคุณจากใจจริงค่ะ.............
    -----------------------------------------------------------
    ขอขอบคุณ น้องไห น้องฟ้า เล้ง พี่จิว

สำหรับซุ้มอันอลังการ

ขอขอบคุณรูปห้อย ระโยงระยางเป็นมู่ลี่ซุ้ม..............

ยกให้.................พี่มด กับน้องโจ้ผู้ช่วยค่ะ...............
    ขอขอบคุณ 2 สาวประสานงาน

2 สาว 2 วัย ใจหนึ่งเดียว พี่เอิง และน้องบีค่ะ
    ขอขอบคุณ

ดอกไม้ให้น้อง....................

ขอบคุณทุกคนที่นำมาให้นะคะ...

และขอบคุณพี่โอ้ต....ที่ไปหามาอีก 2 ช่อ จนมาเกือบไม่ทันรอบบ่าย....

ขอบคุณมากๆๆๆค่ะ....................
    ขอขอบคุณแรงงานเข้มแข็งน่ารัก....

เพื่อนๆที่น่ารักของตี๋..............

ที่ช่วยโน่นช่วยนี่ไม่ปริปากบ่น.....

เพื่อตี๋ เพื่อนเต็มข้ออยู่แล้ววววว

ขอบคุณน้องๆมากนะคะ...............
    ขอขอบคุณ รูปงามๆๆๆทุกเทศกาล....

จากพี่ตุ๊ก..........................

รูปพี่ตุ๊กทุกรูปนั้น............

แค่ได้ดูรูปพี่ตุ๊ก...ความสุขก็บินมาหา....

รักพี่ตุ๊กค่ะ...

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆ
    ขอขอบคุณผู้สนับสนุนทุกท่าน....

พี่ไข่ พี่อ้อ พี่ม่วย พี่บีปลาทูนึ่ง  และพี่ๆทุกท่านที่ให้การ
    สนับสนุนค่ะ

ขอขอบคุณ ครูกนิษฐา มากๆๆค่ะที่เอื้อเฟื้อสถานที่

ขอขอบคุณแฟนคลับทุกท่าน...

ทั้งท่านที่มาจากต่างจังหวัด ท่านที่อยู่ในกรุงเทพ...และท่านที่เดินทางมาจากต่างประเทศ!!!!!

ขอบคุณกองทัพสีแดงที่มีรอยยิ้มอยู่เสมอแม้ไม่รู้จักกัน

ขอบคุณสำหรับพลัง...

ที่คุณๆทุกคนทำให้

ตี๋ มีความสุข

ป๊า ม๊า เล้ง มีความสุข

และ  เรา ด้วยกันเองต่างก็มีความสุข

ขอบคุณสำหรับทุกๆความสุขค่ะ

ขอบคุณพันธมิตรเพื่อนบ้านทุกบ้าน

บ้านแจ๊ค ป้อมยาม ห้องซ้อม บ้านแพง บ้านมิว บ้านโป่ง
    บ้านนัท บ้านต้อล บ้านนัทต้อล บ้านฝ้าย  บ้านแคท
    บ้านปอง บ้านอิ๋งอิ๋ง บ้านโจ้ บ้านมิว-โป่ง
    บ้านสายพันธุ์ลิง
    ขอขอบคุณ ทรู และทีมงานทุกท่านค่ะ
    และสุดท้าย....

คนที่สำคัญที่สุด....

ขอบคุณ

ตี๋

ที่ทำให้กองทัพคิงคองทุกพื้นที่เป็นหนึ่งเดียวกัน

ที่ทำให้พวกเราเหล่ากองทัพมีความสุข

สุดท้าย......อยากบอกตี๋ว่า

กองทัพคิงคองทุกพื้นที่จะรักตี๋ตลอดไป......................

ขอขอบคุณทุกท่านที่รักตี๋ค่ะ....

จากคุณ : โอ้ย...แจ่ม - [ 15 ต.ค. 50 00:50:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom