Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[AF4]* * * * * ภาพ พี่นัท & น้องต้อล และ เพื่อน ๆ งาน พ.ศ. พอเพียง 18-11-07 * * * * *

สวัสดีค่ะ =)

ต้องขอบคุณ พี่ ย. และ พี่ ต. และ พี่ ก. (HAHAHA!!!) ที่กรุณาหาบัตรเข้างานให้นะคะ ได้นั่งที่ดีมากเลย ขอบคุณมากค่ะ =)

ได้กลับไปศูนย์วัฒนธรรมอีกครั้ง ............ ชอบบรรยากาศของสถานที่นี้มาก ๆ เลยค่ะ มีความสุข ๆ =) love

ถึงแม้ฟรีคอนเสิร์ตครั้งนี้จะสั้น ๆ แต่ขอบอกว่า สนุกสนาน เฮฮา ได้อีกนะคะ ได้อีก 555+

ขอยกความดีให้คนจัดงานทุกท่าน + พิธีกรมือโปร คุณ เอ๊าะ กีรติ ที่ทำให้บรรยากาศในคอนเสิร์ตสนุกสนานมากเลยค่ะ

ขอบคุณสำหรับงานดี ๆ แบบนี้นะคะ love

ขอเชิญชมภาพเลยดีกว่า ดึกแระ =)

จากคุณ : Lovely Boston - [ 20 พ.ย. 50 02:36:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom