Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ภาพฝากน่ารัก ๆ ของน้อง ๆ AF4 หลังจบคอน' > Let's Dance @ Zantika < 24 พ.ย.

... ขอขอบคุณทีมผู้จัดงาน Let's Dance ที่ให้โอกาสเข้าไปเก็บภาพแบบใกล้ชิด กับน้อง ๆ AF4 คนโปรดของหลาย ๆ คน ...

... หากใครที่ได้ลิ้มรสคอนเสิร์ต Let's Dance เมื่อคืนนี้ คงจะยังจำภาพความมันส์ และ ยังนึกถึงเสียงกรี๊ดแต่ละเพลง ๆ ได้ดีนะคะ ...

... สิ่งนี้เองมั๊งคะ ... ที่เค้าเรียกว่า " ความสุข " ...

... ความสุขนี่อยู่ใกล้เราแค่เพียงความรู้สึกสัมผัสนิดเดียวจริง ๆ ... อยู่ที่ว่าใครจะคิดและทำใจให้เป็นสุขได้มากกว่ากัน ...

... ความสุขเมื่อคืนนี้ คงจะเกิดขึ้นไม่ได้ ถ้าไม่มี ผู้มอบความสุขให้เรา อย่างน้อง ๆ AF4 ทั้ง 12 คน ...

ขอบคุณพลังแห่งความตั้งใจของน้อง ๆ ทุกคน ที่ทำให้พี่ป้าน้าอาแฟน ๆ เพลง ของน้อง ๆ เดินยิ้มกริ่มกลับบ้านคืนวันลอยกระทง นะคะ ...

... น้อง ๆ ทุกคน ต้องภูมิใจกับทุกเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นบนเวทีเมื่อคืนนี้นะคะ ...

... จงภูมิใจว่า น้อง ๆ ทุกคนทำได้ดี และ สุดยอดมากค่ะ ...

... สุดท้าย ... ขอบขอบคุณทีมผู้จัดงานอีกครั้งค่ะ ... ขอบคุณที่เลือกน้อง ๆ มาส่งมอบความสุขคืนลอยกระทงให้พวกเราค่ะ ...

(: K A P O O K L O O K :)

จากคุณ : kapooklook - kha - [ 25 พ.ย. 50 09:54:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom