Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[AF5 Pics] - Secret of Academy :: Beau Wahn Prink Nim Tab.....& Benz ::

ก่อนอื่น ในฐานะที่เราเป็นแฟนคลับน้องว่าน ขอขอบคุณ ทุกคะแนนโหวตที่มอบให้น้อง
    ถึงแม้น้องไม่สามารถจะเข้าบ้านได้อีกครั้ง แต่เราคิดว่า ว่านจบสวยสำหรับ AF5

ขอบคุณ ทุกคนที่ให้กำลังใจน้อง และเข้าใจน้อง ในเรื่องราวต่างๆที่ผ่านมาตลอด 1 อาทิตย์

เชื่อว่าว่านเองก็คงโล่งใจแล้ว แฟนคลับก็สบายใจแล้ว
    ต่อไปนี้ว่านจะตั้งใจทำงาน ทำหน้าที่ AF5 ตรงนี้ให้ดีที่สุด แล้วก็ไม่คิดเรื่องอื่นใดนอกจากเรื่องนี้แล้ว ...

ยังไงก็ขอให้ชาวพันทิป สนับสนุน เด็กเก่ง มีพรสวรรค์ และมีความจริงใจคนนี้ต่อไปด้วยนะคะ

และขอแสดงความเสียใจกับโบว์ นักล่าฝันที่เราเองก็คิดว่าเธอน่าจะเป็นแชมป์หญิงของ AF ได้
    น่าเสียดาย รอยยิ้ม และความน่ารัก รวมไปถึงความสามารถของโบว์

แต่ฝันของโบว์ไม่จบสิ้นแค่นี้หรอกนะ มันเพิ่งเริ่มต้นต่างหาก
    อีก 3 อาทิตย์ ..... ค่อยๆสานเส้นทางแห่งความฝันใหม่นะ แล้วต่อทางเดินไปยังฝันให้เป็นจริงให้ได้

เราเป็นกำลังใจให้ค่ะ ... สู้ต่อไป ทาเคชิ ทั้ง 5 .....

ให้เกียรติกับโบว์ นักล่าฝันคนล่าสุดที่ต้องออกจากบ้านค่ะ .. ขึ้นรูปหัวทู้ละกันนะ โบว์สู้ๆ

จากคุณ : [- SowOn -] - [ 16 ก.ค. 51 21:30:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom