Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[[ af5 photo ]] " เก็บตกนักล่าฝัน @ Secret of Academy "

เอ่อ กระทู้นี้ขอตั้งชื่อว่า น้องรอนคะ สงสัยดวงเราจะสมพงศ์กัน 555555+

เมื่อวานที่ทรูคนเยอะมากมายค่ะ อุตส่าห์ไปดักรอตรงบันได...
    กะว่า ถ้าน้องลงมาพร้อมกันหมด คงได้ถ่ายบ้าง แล้วค่อยกระดื๊บไปหามุมอื่นเวลาน้องๆ อัดรายการ

แต่........ปรากฎว่า ทางรายการปล่อยน้องมาอัดรายการทีละคน ซวยล่ะสิ จะทำยังไง = ="
    สุดท้ายก็ต้องปักหลักอยู่ตรงบันไดนั่นแหละ เพราะข้างบน ก็ไม่มีที่ ข้างล่าง ก็คนเพียบ 555+

ผู้คนก็เดินขึ้นเดินลง เดินขึ้นเดินลง เดินขึ้นเดินลงได้อีกค่ะ 5555+
    ภาพก็เลยจะออกมาตามยถากรรมนิดนึง >.< โซนิค ไม่สามารถไฟท์ค่ะคราวนี้ ฮร่าๆ

ปั๊มถ่ายคนแรก ตามด้วยเฮียกี๋ กู๊ด นัททิว ถ่ายเสร็จก็ทยอยกันกลับ
    คาดว่าน่าจะต้องไปทำงานต่อค่ะ ((แต่ได้ยินว่านัททิวไปหาหมอฟัน 5555+))

รอนถ่ายเป็นคนสุดท้าย คนเริ่มซาลงมาก เลยพอมีรูร่องให้ส่องน้องได้บ้าง
    กระทู้นี้ ก็เลยมีรูปรอนเยอะ เอริ๊กกกกกก

ขออภัยแฟนคลับน้องคนอื่นด้วยนะคะ >.< แก้ตัวคราวหน้าเนาะ แฮร่ๆ

ปล. รูปหัวกระทู้ดูก็รู้ว่าเวิ่นมาก 55555+

จากคุณ : [Zonic] - [ 5 ส.ค. 51 13:14:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom