Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[K-Pop Girl Group No.3]] SNSD จากใจ (อดีต) คนไม่ชอบ ถึงสาวๆทั้ง 9  

ตอนแรกผมว่าจะไม่เขียนถึงวงนี้แล้วนะครับ
ด้วยเหตุผลที่ว่า มีคนเขียนถึงสาวๆวงนี้ไปเยอะแล้ว ประกอบกับ เมื่อช่วงต้นปีที่ผ่านมา คุณโอบ๊อทได้เขียนถึงสาวๆไปแล้ว แบบละเอียดยิบมากๆ

(กระทู้ของคุณโอบ๊อท นะครับ ใครยังไม่เคยอ่านไปดูในคลังกระทู้ได้เลยครับ จิ้มแรงๆตรงนี้ได้เลยครับ ^^ http://topicstock.pantip.com/chalermkrung/topicstock/2009/12/C8716009/C8716009.html )

แต่ในเมื่อผมบอกแล้วว่าจะเขียนถึงเกิร์ลกรุ๊ป ขาดวงนี้ไปก็คงแปลกๆ
ผมเลยนึกขึ้นได้ว่า ....งั้นเขียนจากมุมมองของผมเองแล้วกัน
มุมมองของคนที่เคยไม่ชอบวงนี้...เลย จนกระทั่งถึงวันนี้ ผมกับรักจอมรั่วทั้ง 9 ไปโดยไม่รู้ตัว

เพราะฉะนั้น กระทู้นี้ ผมจะไม่ได้เขียนตามการเดบิวท์ของสาวๆ แต่จะเขียนจากมุมมองของผมเอง... ก็ถือซะว่าเป็นอีกมุมมองแล้วกันนะครับ ^^'

ปล. ไม่ต้องโหวตหรอกนะครับ แค่เข้ามาอ่านแล้วคอมเมนต์บ้าง แค่นั้นผมก็ดีใจแล้วครับ ^^

แก้ไขเมื่อ 05 มี.ค. 53 22:18:51

จากคุณ : oakey--->oak
เขียนเมื่อ : 5 มี.ค. 53 01:12:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com