Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมเพิ่งรู้ว่า Girl's generation (snsd) ไม่ได้มีดีแค่หน้าตา  

จริงๆแล้วปลื้มทิฟฟานี่

และคอยติดตามในยูทูปตลอด ก็ได้ฟังหมีทิฟร้องเดี่ยวบ้าง
ผู้หญิงคนนี้ไม่ได้มีดีแค่ความน่ารัก
เสียงเธอ แหบเสน่ห์และมีเอกลักษณ์มั่กมากก

เมื่อกี้ กดไปกดมา เจอ final now (ไม่แน่ใจว่าเพลงนี้รึป่าว)
ที่ซันนี่ร้องครับ งงมาก snsd มีคนเสียงดี ใสแจ๋วขนาดนี้เลยหรอ
แต่ก่อนถ้าไม่ใช่หมีทิฟ ผมจะไม่ค่อยดูคลิปเท่าไหร่
ผมเลยเข้าไปดูอีกเพลงที่ซันนี่ร้อง กับแทยอนมั้งครับ ถ้าจำไม่ผิด
ชื่อ sarang in ga yo หรืออะไรซะอย่าง
เพลงนี้ผมยิ่งชอบเลยครับ
ร้องเพลงมาก แต่เสียงแอบเหมือนกันเลยแฮะ
ไม่รู้ว่าซันนี่ร้องท่อนไหน

สรุปแค่มาปลื้มใจ และขอคลิปเด็ดๆ ที่โชว์ความสามารถของแต่ละคน
อยากรู้ว่ามีใครเด็ดๆอีกบ้าง
อะไรก็ได้ครับ จะร้องจะเต้นก็ได้
หรือความสามารถพิเศษอะไรก็ได้ครับ

ขอบคุณทุกคนคร้าบบบ

จากคุณ : ทายา ยัง
เขียนเมื่อ : 10 เม.ย. 53 16:23:03 A:119.148.98.86 X: TicketID:257845

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com