Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนโซวอนช่วยเล่าเกี่ยวกับนิสัยกับบุคลิคของแทยอนหน่อยได้มั้ยคะ ติดต่อทีมงาน

เราเป็นเอลฟ์นะคะ คนที่ตั้งกระทู้เกือบดราม่าวันนั้นแหละคะ ยังไงขอโทษโซวอนด้วยนะคะ ไม่ได้มีเจตนาจริงๆ คะ
เพราะเราก็เป็นคนนึงที่คิดว่ารางวัลนี้เหมาะสมกับสาวๆแล้ว ชื่นชมในความสามารถของพวกเธอจริงๆ แต่พอน้องเอากระทู้ของบอร์ดนั้นมาให้ดูเท่านั้นแหละ ด่าแบบเทสาดเทเสียสารพัดแต่คือที่โกรธ เด็กพวกนั้นมากๆคือหาว่า สาวเอาตัวเข้าแลกนี้แหละ (นี้เหรอความคิดของอนาคตของชาติทำไมมันตกต่ำได้ถึงขนาดนี้ไม่เข้าใจเลย)
คือส่วนตัวไม่อยากเชื่อไงว่าเค้าจะโกงรางวัลมาให้สาวๆ เพราะมันไม่มีเหตุผลที่ต้องทำ จะว่าใช่เป็นใบเบิกทางไปญี่ปุ่นมันยิ่งดูตลก ดูจากผลงานเราปีนี้สาวๆทำได้ดีมาก พล้ามมานานแล้วเข้าเรื่องเลยแล้วกัน

ถึงเราจะเป็นเอลฟ์แต่ก็ติดตามสาวๆอยู่บ้าง โดยเฉพาะแทยอน เราชอบเรียก น้องแท ดูน่ารักน่าหยิกดี
ผู้หญิงคนนี้ทำให้เรายิ้มได้ทุกที่เลย เธอน่ารักสดใส จริงๆเธอเป็นผู้หญิงที่เวลายิ้ม หัวเราะ หรือรั่วแล้วมีเสน่ห์มากๆ
ยอมรับเลยว่าหลงรักน้องแทเข้าให้แล้วจริงๆ แต่เคยได้ยินว่าตัวจริงของเธอหน้ากล้องกับหลังกล้องไม่เหมือนกัน ต่อหน้ากล้องเธอรั่วมากแต่หลังกล้องกลับเป็นคนขรึมๆเงียบๆ และเป็นเด็กที่จริงจังกับทุกเรื่องจริงๆก็คิดว่าจริงในส่วนนี้ ดูจากข่าวตอนน้องแทเหวี่ยง ยังไงรบกวนโซวอนด้วยนะคะอยากทราบจริงๆ เอาแบบคราวๆก็ได้ แบบละเอียดก็ดีคะ
หลังจากนี้เราคงต้องลองติดตามโซชิแบบจริงจังดูบ้างแล้ว

จากคุณ : แคร็กเกอร์
เขียนเมื่อ : 14 ธ.ค. 53 13:34:06 A:183.89.90.49 X: TicketID:298236

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com