เอาการบ้านมาส่งย่าดา

เปิดทู้ย่าดาข้างล่างดู .... ตกตะลึงตีลังกาไปแปดตลบ haha

รูปสวยๆๆๆๆๆ ทั้งนั้นเลยครับย่าดา ฝีมือย่าดาเข้าสู่ขั้นเซียนแล้วครับ เรียกว่า "ถ่าย(รูป)ได้ดังใจนึก" haha
    ย่าบอกว่าเอามาให้ผมทำปฏิทินเพราะเคยแอบเห็นฝีขึ้นที่มือผม แต่....... ฝีมันกลัดหนองแตกไปตั้งนานแล้วนี่ครับ จะทำยังไงดีเนี่ย cry
    แต่....... ไหนๆ ก็ไหนๆ ย่าอุตส่าห์ไว้วางใจมอบภาระกิจอันน่าภูมิใจมาให้นี่นา
    มั่วมันซักตั้งแหละ ดีหรือไม่ดีก็กัดฟันชมๆ กันหน่อยละกันนะครับ haha
    ((( หน้าม้าอยู่ไหนมั่ง รีบมาส่งเสียงเชียร์กันหน่อยเร้วววว ... )))

หน้าปกปฏิทินตั้งโต๊ะครับ 2004 CALENDAR dada collection
    ผมดัดจริตทำเป็นภาษาปะกิต เผื่อย่าดาจะได้โกอินเตอร์เลยไงครับ smile

จากคุณ : juzforfun - [ 28 ธ.ค. 46 13:15:16 ]