Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

-+- กระทู้ชวนคุย เรื่องความรักของพี่อาทิจและน้องณีค่ะ -+-

ดูจากชื่อพระเอกและนางเอก ก็รู้แล้วใช่ไหมคะว่ามาจากละครเรื่องอะไร ^^

พอดีว่าเพิ่งหยิบเรื่อง "ธรณีนี่นี้ใครครอง" มาดูอีกรอบนึงน่ะค่ะ รอบที่เท่าไหร่จำไม่ได้ หลายรอบเกิน 55 ทีนี้นึกขึ้นได้ว่าเราดูกี่รอบ ๆ ก็ไม่เคลียร์เลยว่าพี่อาทิจเนี่ยเริ่มชอบหรือตกหลุมรักน้องณีแบบจริง ๆ จัง ๆ ตอนไหน คือดูเหมือนจะชอบตั้งแต่แรก ๆ ล่ะนะ แต่มันมีกรณีหนูตุ่นไง ที่พี่อาทิจเผลอใจไปให้อ่ะ อาจจะดูเหมือนประชดน้องณีที่เชียร์แล้วเชียร์อีก แต่ตอนหลังที่หนูตุ่นจะไป พี่อาทิจก็แอบเฮิร์ทนะ (ไม่รักจะเจ็บไหม) แต่สุดท้ายก็หายปวดใจอย่างรวดเร็วล่ะนะ ก็มีน้องณีมาดามอกให้ หวานซะ อิ อิ

เพื่อน ๆ ช่วยกันวิเคราะห์ทีนะคะ ว่าพี่อาทิจรักน้องณีเมื่อไหร่ แล้วความรู้สึกที่มีให้หนูตุ่นมันคืออะไร? ในทางกลับกันก็ช่วยวิเคราะห์น้องณีด้วยนะคะว่าเริ่มรักพี่ชายคนนี้ตั้งแต่เมื่อไหร่ เราเพิ่งจะมาเห็นชัด ๆ ก็ตอนมีหนูตุ่นเข้ามาเนี่ยล่ะ

ขอบคุณทุกความคิดเห็นล่วงหน้าเลยน๊า จะได้เคลียร์ซักที ^-^

กระพริบตา  จุ๊บๆ  กระพริบตา  จุ๊บๆ  กระพริบตา  จุ๊บๆ  กระพริบตา  จุ๊บๆ  กระพริบตา  จุ๊บๆ

จากคุณ : KikKarPoo GaL ! - [ 10 พ.ย. 51 00:57:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com