Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[--Aff Taksaorn@Pantip--]] #87 อุ่นเครื่อง “น้ำตาลไหม้” (1+){แตกประเด็นจาก A8273130}  

สวัสดีครับทุกท่าน ตอนนี้ น้ำตาลไหม้ ละครที่หลายๆ คนในหมู่บ้านแอฟเรารอคอย กำหนดวันฉายแล้วนะครับ 16 กันยานี้แล้ว ฮิ้ว (มาวันพร้อมหวยออกเลย 555)  \\(^-^)//  กระทู้นี้ผมจึงเตรียมอุ่นเครื่องเพื่อนร่วมบ้านทุกๆ ท่านให้พร้อมสำหรับละครนะขอรับ (หรือว่าพร้อมนานแล้วหว่า ไม่ต้องอุ่น เครื่องก็ร้อนจนจะเดือดอยู่แล้วหนอ... อิอิ) อย่างนั้น...ผมขอเรียกน้ำย่อยด้วยเรื่องย่อละคร เล่มที่ 3 จากดาราภาพยนตร์ครับ คาดว่าสัปดาห์นี้ เรื่องย่อของสำนักอื่นๆ คงทยอยออกมาอีกเรื่อยๆ (มั้งนะ) ใครอยากสะสม ก็แวบไปส่องตามแผงหนังสือใกล้บ้านท่านได้เลยนะครับ

สำหรับทีเซอร์ละคร ออกมาแล้ว 2 ตัวนะครับ ก่อนละครฉายน่าจะยิงเพิ่มอีกสัก 1 ตัว (มั้ง) ถ้ามากกว่านี้ก็มีเฮกันนะขอรับ 555 ส่วนใครที่พลาดชมผมได้อัพลงยูทูปของบ้านเราเรียบร้อยแล้วไปติดตามชมกันได้ ลิ้งค์จัดให้ไว้ด้านล่างแล้ว และท่านอ้วนฯ ได้แคปภาพแจ่มๆ มาแจกแล้วในกระทู้ก่อน ตามไปสูบกันได้เลยนะครับ ขอบคุณท่านอ้วนฯ ความหวังของหมู่บ้านด้วยนะครับ

และสุดท้าย....ผมอยากจะขอความร่วมมือทุกท่านในบ้านแอฟ เกี่ยวกับเรื่องการโพสต์รูปน่ะครับ รูปไหนที่เคยโพสต์ในบ้านเราไปแล้วถ้าเลี่ยงได้ ไม่นำมาโพสต์ซ้ำอีก (หลายๆ รอบ) ก็จะดีนะขอรับ จะได้ช่วยกันประหยัดพื้นที่กระทู้ในบ้านของเราและของพันทิป ที่สำคัญช่วยทำไม่ให้กระทู้อืดเร็วด้วยนะคร้าบ  haha

ปล. อย่าลืมโหวตให้กับสาวแอฟที่เข้าชิงในหลายๆ สถาบันด้วยครับผม
สุดสัปดาห์ Young & Smart Vote 2009  เปิดรับโหวตทุกช่องทาง ตั้งแต่ 1 ส.ค. – 15 ต.ค. 2552 http://www.sudsapda.com/SudSapDa2007/youngsmart/Vote.aspx
InStyle Awards 2009  เปิดรับผลโหวต ตั้งแต่ 15 สิงหาคม – 15 ตุลาคม 2552
http://www.instyle.co.th/InStyleAwards/index.aspx

เครดิตภาพ :  Graphic.grap

จากคุณ : Graphic.grap
เขียนเมื่อ : 7 ก.ย. 52 14:58:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com