Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[-:-Aff Taksaorn@Pantip-:-]] #92 ทำความสะอาดบ้าน #6 + เม้าท์นอกจอ “น้ำตาลไหม้” (4+){แตกประเด็นจาก A8361541}  

....ริรักผิดไม่คิดห้ามใจ  แม้ดวงใจต้องแสนทุกข์ทน...

สวัสดีครับเพื่อนร่วมบ้าน และมิตรรักแฟนโบ ทุกท่าน ...มารับช่วงต่อทำหน้าที่แล้วครับผม รอบนี้เราขึ้นบ้านใหม่พร้อมกับทำความสะอาดทุกสิ้นเดือนกันเสียหน่อยนะครับ เสริมความเป็นสิริมงมล... 5 5 5 อะไรไม่ดีๆ ก็ปล่อยผ่านไปเถอะครับ ไม่มีประโยชน์อะไรที่เราจะหยิบขึ้นมารื้อฟื้น...แทนที่จะเงียบก็จะกลับกลายเป็น
แรงไปตามกระแสซะเปล่าๆ  นะขอรับ.. สำหรับทู้นี้หลายๆ คนคงรอรับบิ๊กเปาหมูสับไข่เค็มจากท่านถั่วฯ กัน (ของกราฟขอสองนะ...5 5 5) ... กลัวเหลือเกินโปรโมทมากๆ เดี๋ยวไม่ฮาพาเพื่อนเคลียด อิอิ รอเจ้าตัวเค้ามาเฉลยเองละกันเนาะ... ได้ฤกษ์งามยามว่างจากงานคงจะมาเฉลย คงเตรียมไว้หลายวันแล้วล่ะมั้ง หวังว่าบิ๊กเปาจะไม่บูดไปซะก่อน

ช่วงนี้อากาศแปรปรวน คลื่นลมมันแรง...พายุเข้า เห็นหลายๆ ท่านไม่ค่อยสบาย ยังไงก็รักษาสุขภาพด้วยนะครับ อะไรที่เสี่ยง หรืออะไรที่จะทำให้เราเจ็บป่วย หรือไม่สบายได้ง่ายๆ เลี่ยงๆ ไว้ก็ดีนะครับ... เดี๋ยวจะหายหน้าหายตาไม่ได้มาเข้ากระทู้กันเสียก่อน

และวันพุธนี้ รายการ ราตรีสโมสร เทป “น้ำตาลไหม้” เด้อครับ ห้ามพลาด
หลังจบละครแล้ว ดูข่าวสามมิติสักแป๊บ แล้วมาดูราตรีสโมสรกันต่อ...จะได้หลับฝันดีกันตลอดคืน ฮ่ะๆ

สุดท้าย ช่วยๆ กันโหวตหน่อยนะครับ ใกล้หมดเขตแล้ว...
สุดสัปดาห์ Young & Smart Vote 2009  เปิดรับโหวตทุกช่องทาง ตั้งแต่ 1 ส.ค. – 15 ต.ค. 2552
http://www.sudsapda.com/SudSapDa2007/youngsmart/Vote.aspx
InStyle Awards 2009  เปิดรับผลโหวต ตั้งแต่ 15 สิงหาคม – 15 ตุลาคม 2552
http://www.instyle.co.th/InStyleAwards/index.aspx

เครดิตภาพ :  Graphic.grap

แก้ไขเมื่อ 29 ก.ย. 52 11:23:56

จากคุณ : Graphic.grap
เขียนเมื่อ : 29 ก.ย. 52 11:23:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

er"> ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป