Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[-:-Aff Taksaorn@Pantip-:-]] #97 Elle fashion week 2009 + เม้าท์นอกจอ “น้ำตาลไหม้” (9+){แตกประเด็นจาก A8434242}  

....ริรักผิดไม่คิดห้ามใจ  แม้ดวงใจต้องแสนทุกข์ทน...

สวัสดีครับ ย้ายมาบ้านใหม่ก่อนดีกว่า กระทู้เก่าส่อแววไม่ดี ไม่กลัวด๋อย แต่เกรงว่าจะเดี้ยงกันไปเลย 5 5 5 มาเม้าส์นอกจอกันต่อนะครับ อีก สามตอนเท่านั้น น้ำตาลไหม้ก็จะจบแล้ว มาลุ้นกันว่า ตอนสุดท้ายจะหวานสมใจหลายๆ คนที่รอคอยหรือไม่ หลังจากช่วงที่ผ่านมานี้ขมรันทนชีวิตเหลือเกิน ฮ่ะๆๆ ใครที่ตามดูมาตั้งแต่ต้นก็อย่าเพิ่งหนีหายกันไปนะขอรับ เป็นกำลังใจให้โบ และ น้องบุ้งกี๋ด้วย

และ มีภาพงานเดินแบบ ของElle fashion week 2009 Bangkok  สาวแอฟไปเดินแบบมาเมื่อวานนี้ครับ ที่ Central World ไปตามเก็บภาพจากสำนักต่างๆ มาฝากกัน

แจ้งอีกสักนิดเผื่อใครไม่ทันได้อ่านกระทู้ก่อนหน้า หนังสือ Hello Star ลง น้ำตาลไหม้ นะครับ ใครอยากจับจองเป็นเจ้าของ หรืออ่านบทสัมภาษณ์ก็ไปซื้อหามาอ่านได้เลยนะครับผม

เครดิตภาพ :  Graphic.grap

แก้ไขเมื่อ 18 ต.ค. 52 12:18:04

จากคุณ : Graphic.grap
เขียนเมื่อ : 18 ต.ค. 52 12:11:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com