Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~:[SONE~UniteD]:~Girls'GeneratioN~:We LovE SNSD!!! # 238 สะมะด๋อยได้โอโม่มากค่ะพี่คะ  

พี่พันคะ   ต้องทำยังไงพี่พันถึงจะหายโกรธ

ต้องทำยังไงค๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา....พี่พันถึงจะหายด๋อย

ด๋อยได้ใจร้ายมากมายอ่ะ  ขาวโอโม่เลยทีเดียว

===========================

มีข่าวประชาสัมพันธ์เรื่องเสื้อของบ้านเรานะคะ

ตอนนี้ขยายเวลาส่งลายเสื้อไปเป็นสิ้นเืดือนธันวาเลยนะคะ

แล้วปีใหม่เราจะมาโหวตเลือกกันค่ะ  

==================================

แก้ไขเมื่อ 02 ธ.ค. 52 21:03:50

จากคุณ : ปีศาจตัวกลม
เขียนเมื่อ : 2 ธ.ค. 52 21:01:34