Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

((Pancake&Weir@Pantip เขมนิจ&ศุกลวัฒน์ สานต่อความสัมพันธ์ พูดคุยอัพเดตข่าวสารกันค่ะNO.14)){แตกประเด็นจาก A9173714}  

สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้ noonlucky รับหน้าที่แตกกระทู้บ้านเวียร์-แพน
แอทพันทิปแทนสมาชิกทุกคนจ้า ^^

ยินดี ต้อนรับเข้าสู่กระทู้ที่ 14 ของบ้านค่ะ

สำหรับคนที่ชื่นชอบ ชื่นชม และติดตามผลงานทางวงการบันเทิงของ
เวียร์ ศุกลวัฒน์ กับ แพนเค้ก เขมนิจ สามารถเข้ามาเป็นส่วนหนึ่งกับพวกเราได้
นะคะมีความเคลื่อนไหว ข่าวคราว รูปภาพ สามารถนำมาแบ่งปันที่นี่ได้ค่ะ  
สามารถพูดคุย ปรึกษาหารือ แนะนำเรื่องราวต่างๆ สัพเพเหระ

กระทู้ของเรา จะสลับหมุนเวียนกันตั้งโดยผู้ดูแลบ้านทั้งสามคือ
น้องนุ่น noonlucky คุณโลกนี้มีเพียงสองเรา และ sweetkiwi ค่ะ ^0^

วันนี้มี  รูปภาพ ข่าวสาร   คลิปรายการต่างๆ  
รูปภาพเก่ามาเพิ่มเติมนิดหน่อยจากกระทู้ เก่าค่ะ
ทุกคนสามารถ มาช่วยกันนเติมสีสันให้กับกระทู้นี้ได้นะคะ

:- ประชาสัมพันธ์ -:
ใคร ที่จะลงชื่อกับบ้านสามารถหลังไมค์มาที่ noonlucky

Credit Head by MissZRSO

จากคุณ : noonlucky
เขียนเมื่อ : 28 เม.ย. 53 15:14:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com