Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บ้านหลังที่ #076 YongHwa - C.N.BLUE Home: เด็กฟ้าจ๋าสาวหมวกแก๊ปอยู่ที่นี่.......{แตกประเด็นจาก A9478745}  

ควันหลงจากงาน “Let’s Love Love Love to CNBLUE ~ งานเปิดบ้านต้อนรับCNBLUE เข้า GMM INTER" เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาน่ะค่ะ

มีเซอร์ไพรซ์จากหนุ่มๆถึงสาวไทยเป็นคำทักทายภาษาไทย
พร้อมเผยความในใจว่า หนุ่มๆชอบสาวใส่หมวกแก๊ปจ้า กรี๊ดดดดดดดดด...

จองชิน - ผู้หญิงในสเป็คของผมนะครับ ผมชอบผู้หญิงที่ใส่หมวกแก๊ปขึ้นนะครับ สเป็กจริงๆก็คือผู้หญิงใส่หมวกแก๊ปแล้วขึ้นครับ
แล้วก็ผู้หญิงผิวขาว
(เสียง ช่วงนี้ไม่รู้ ซ๊เอ็นตบตีไรกัน)
มินฮยอก - ผมก็เหมือนกันครับ สเป็กสาวๆเหมือนกันเลยครับ
ยงฮวา - (คิดนาน)
มิน - (แทรก)ต้องสวยครับ
ยงฮวา - ต้องเป็นผู้หญิงที่ดูเป็นผู้หญิงมากมาก มีความน่ารักในตัวเอง ต้องน่ารักสุดสุด """ต้องใส่หมวกแก๊ปด้วยครับ"""
จงฮยอน - สเป็กของผมเวลาอยู่ด้วยกันต้องสนุกสนานครับ
จองชิน -(แทรก) สวัสดีคร้าบ
ยงฮวา -(แทรก) ขอบคุณคร้าบ โรบอทครับ
มิน - ต้องเป็นผู้หญิงที่อยู่ด้วยแล้วรู้สึกสบายๆ อีกอย่างเป็นเพราะว่าจงชินผมเลยชอบผู้หญิงใส่หมวก
คิดถึงแล้วก็หวั่นไหว
จองชิน - ผมยาว ใส่หมวกแก๊ป ขึ้นครัว
มิน - ผมสั้นก็ไม่เป็นไร ชอบผู้หญิงผมสั้น

ตัดตอนมาจากเรื่องเล่าของ aussucha_BO"ICE" ในกระทู้ที่แล้วนะคะ
และ ห้ามคัดลอก ไปที่อื่นโดยไม่ได้รับอนุญาตจากเจ้าของบทความก่อนเด็ดขาดค่ะ.....

สาวไทยใส่หมวกแก๊ปมีเยอะแยะเลยจ้าหนุ่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มาเมืองไทยไวไวนะจ๊ะ....

จากคุณ : GY_FC
เขียนเมื่อ : 18 ก.ค. 53 21:01:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com