Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

{NMW}....My Rose529 ....No Min Woo.....ให้ความรักมันเติบโตในใจ ปลูกมันไว้ในส่วนลึกที่สุดในใจ.....No. {120}{แตกประเด็นจาก A12451946} ติดต่อทีมงาน

MyRoSe529_TH ... บ้านคนรักโนมินวู

บ้านที่เต็มไปด้วยความรัก ความอบอุ่น สำหรับผู้ชายอบอุ่นคนนี้ "โนมินวู"  

คุยกันหน่อย

สวัสดีคะ อันยองสมาชิก และเพื่อน ๆ ทุกคนคะ ยินดีต้อนรับเข้าสู่

บ้านคนรัก "โนมินวู" หลังที่ 120 แล้ว ตอนนี้บ้านเริ่มกลับมาคึกคักอีกแล้ว :-)ีใจ เป็นเพราะผู้ชายกลับมา Twitt มากขึ้น แม้จะยัง Weibo อย่างต่อเนื่อง คิคิ สำหรับแฟน ๆ ที่หายหน้าไปนาน ก็อย่าลืมแวะมาทักทายกันบ้างนะคะ smile ....  

ส่วนหัวข้อกระทู้บ้านหลังนี้ "ให้ความรักมันเติบโตในใจ ปลูกมันไว้ในส่วนลึกที่สุดในใจ" คิคิ เราจะไม่เครียดอะไรอีก (ใครเครียดเห็นเธอเครียดอยู่คนเดียว) ฮ่าฮ่าฮ่า  แต่เราจะคอยดูและเชียร์กันไปเงียบ ๆ ฮา

ระยะนี้ "โนมินวู" หรือ Rose ของเราได้พักยาววววว หลังจากเสร็จสิ้นการถ่ายทำ  ซีรี่ย์ทั้ง 2 เรื่อง Full House 2 และ Expiration date that I fall in love with u

ตอนนี้พวกเราก็ได้แต่รอติดตามชมกัน สำหรับผลงาน ซีรี่ย์ทั้ง 2 เรื่องนะคะ ก็มาลุ้นกันว่าจะได้ชมเรื่องไหนกันก่อน ฮา haha

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพ และความอบอุ่นที่มอบให้แก่กันมาตลอดนะคะ ทุกคน   [ลูกโป่งสีน้ำเงิน]

No Min Woo, Hwanjas Thailand always Love & Support you.

**ยินดีต้อนรับฮวันจาที่น่ารักทุกคนเข้าบ้านนะคะ**

แก้ไขเมื่อ 17 ส.ค. 55 11:01:33

จากคุณ : ลูกโป่งสีน้ำเงิน
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 55 11:00:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com