โหวด แบบเสื้อ...<<<MEETING>>> รอบสุดท้าย

กระทู้นี้แตกประเด็นมาจาก A2640884

กระทู้เก่าคนโหวตไม่เยอะเท่าที่ควร
    และกระทู้ก็จะตกแล้ว

(แถมคุณหมาร่าก็ขยันออกแบบใหม่เหลือเกิน 5 5 5)

อันนี้ผมให้สรุปแล้วนะครับ
    (คุณหมาร่า ไม่ต้องออกมาเพิ่มแล้ว)

มีทั้ง หมด 4 เบอร์ ให้เลือก ( เบอร์ 2-3-4 สีเทา กับ ดำก็จะเป็นแบบเบอร์ 1)
    เป็นของคุณหมาร่าล้วนๆ ท่านอื่นไม่ต้องน้อยใจนะครับ ดีทุกอันเลย
    เพียงแต่ของคุณหมาร่าดูเรียบง่าย
    (แถมคนทำก็ป๊อบปูล่า...เพื่อนๆเลยชอบกัน)

ถ้าเป็นไปได้โหวตกระทู้นี้ขึ้นหน้า 1 ด้วยนะครับ
    (ผมจะแจ้งลบกระทู้สรุปมิตติ้งเก่า จะได้ไม่ไปเบียดกระทู้ของคุณอาร์มกะของเจ้เขา)

แก้ไขเมื่อ 29 ม.ค. 47 06:57:54

จากคุณ : d4b - [ 29 ม.ค. 47 06:45:32 ]