CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

HKDK : ... สวยสุดๆ กับ Fiona Yuen หยวนไฉ่หวิน .... + หลิวเจียหลิง

Fiona Yuen หยวนไฉ่หวิน (8 คน)
      Kelly Chen เฉินฮุ่ยหลิน (3 คน)
      Yammie Ngan หลันเจี๊ยอิง (2 คน)
      Jolin Tsai ไช่อี้หลิน (2 คน)
      Carina Lau หลิวเจียหลิง (3 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 18 คน

44.44%
     16.67%
     11.11%
     11.11%
     16.67%

หวัดดีครับ เพื่อนๆ ช่วงนี้มีรูปสาวที่ชื่อ Fiona บ่อยเหลือเกินครับ Fiona Sit ซิข่ายฉี นักร้องสาวคนใหม่สุดน่ารัก กำลัง มาแรงสุดๆ ช่วงนี้มีแต่ข่าวคราวของเธอ

แต่วันนี้ ผมขอเปลี่ยนบรรยากาศ มาดูรูปสวยๆ ของ อีก Fiona นึงดีกว่าครับ

คอหนังชุดของ TVB คงรู้จักเธอเป็นอย่างดี
    นักแสดงสาวสวย ฝีมือดี
    Fiona Yuen หยวนไฉ่หวิน ครับ

จากคุณ : andie - [ 17 พ.ค. 47 16:11:31 ]