CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

Tvb topiC (64) : กระทู้สนทนา Triumph In The Skies < เหินฟ้าหารัก >

ตอนนี้คิดว่าหลายๆคนน่าจะดูเรื่องนี้จบกันบ้างแล้ว เพราะ CVD ออกมาจนจบเรื่องแล้ว ก้อเลยขอตั้งกระทู้ซะเลย จริงๆก้ออยากรอช่อง 3 ฉายจบ แต่ก้อนะครับ......เดือนตุลา....ถึงตอนนั้นคงไม่รู้จะเขียนไรกันพอดี 555 สำหรับคนที่ยังดูไม่จบ ส่วนที่เป็น spoiler ผมจะเขียนเตือนไว้ก่อนล่วงหน้าให้นะครับ สำหรับคนที่ดูจบแล้วมาคุยกันครับสำหรับ Triumph In The Skies < เหินฟ้าหารัก > ในประเด็นเหล่านี้

1. ตัวละครที่ชอบที่สุด ?
    2. ตัวละครที่ไม่ชอบที่สุด ?
    3. นักแสดงที่ชอบที่สุด ?
    4. ตัวละคร “คู่” ไหนที่คุณชอบที่สุด ?(คู่รัก....คู่หู.....พ่อแม่ลูก....ฯลฯ ไม่จำกัดครับ)
    5. ฉากที่ชอบหรือประทับใจที่สุด ?
    6. ความคิดเห็นอื่นๆ

แก้ไขเมื่อ 20 มิ.ย. 47 15:53:38

จากคุณ : มือกระบี่วายุ - [ 20 มิ.ย. 47 15:25:05 ]