CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

Tvb topiC (73) : ~" มังกรคู่สู้สิบทิศ "~ ( ล็อตแรก ) : : มังกรคู่ผู้ถือคัมภีร์อมตะ.....

ตอนนี้ดูของ CVD ไป 5 แผ่นแล้ว ชอบมากครับ สนุกมาก  ดีที่ก่อนดูไม่ได้ตั้งความหวังไรกะเรื่องนี้มากนะ   แค่ 5 แผ่นแรกเนื้อเรื่องก็เดินไปเร็วทีเดียว ตัวละครเด่นๆออกมากันเกือบครบแหละ คิดว่าล็อตหน้าที่ CVD ออก อีก 5 แผ่น น่าจะถึงคิวราชินีเย็นจูอี้เอี้ยนสักทีนะ อยากดูองหงมากๆ

กระทู้นี้คุยกันแบบเบาๆละกันครับ ว่าเท่าที่ดูมากัน 5 แผ่น คิดไงกันบ้างครับ ?

จากคุณ : มือกระบี่วายุ - [ 19 ก.ย. 47 20:13:10 ]