CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@@@ Culinary Delights by Loogsoan @@@ วันนี้มาทำขนมทานกันดีกว่าค่ะ ^^

เกล็ดหิมะ  สวัสดีค่ะเพื่อนๆ  ^^  ตาโตหายไปนานมากเลยเนอะ ฮิฮิ  ไม่ได้ไปไหนไกลหรอกค่ะ  ลัลล้า~อยู่แถวนี้ล่ะคะ  พอดีปีศาจขี้เกียจมันเข้าสิง  เลยรอดูรอทานอย่างเดียว  ไม่ได้ทำอะไรเลย แหะแหะ ^^"

เกล็ดหิมะ  วันนี้พามาทำอะไรง่ายๆทานกันค่ะ  เพิ่งทำวันนี้เองร้อนๆเลย ^_^  ที่ไม่บอกว่าทำอะไรในหัวกระทู้เพราะว่าชื่อเต็มๆมันยาวอ่ะค่ะ  ตาโตขี้เกียจพิม...ขี้เกียจใหญ่แล้วแฮะ  ฮิฮิ   มาดูกันนะคะว่าจะทำอะไร

ปล. พิมพ์ผิดค่ะ  แหะแหะ  ไม่ได้ตั้งทู้นาน  ซุ่มซ่ามจัง >o<

แก้ไขเมื่อ 09 มี.ค. 49 20:35:34

จากคุณ : ลูกสน - [ 9 มี.ค. 49 20:34:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป