CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@ @ ครัวแม่มิ้น come back ค่ะ @ @ ตามตรีไปประชุมด้วยกันนะคะ ^^

สวัสดีค่ะทุก ๆ คน flower

ตรีกลับมาแล้วค่ะ หมดสภาพเลยค่ะ เหนื่อยจัง

ทริปนี้แค่อาทิตย์เดียว  แต่ไปไกลมั่ก ๆ

ตั้งกระทู้ไว้อาทิตย์ที่แล้ว เหมือนกะจะหายตัวไปนาน แต่ไปแค่อาทิตย์เดียวค่ะ ไปประชุมเน้อ ไม่ได้ไปเที่ยว ^^"

แต่ไปอาทิตย์เดียวนี่ทำไมมันเหมือนนานนนนมากก็ไม่รู้ค่ะ คิดถึ้ง คิดถึงบ้านจัง สงสัยว่าเนื่องจากไปไม่สบายอยู่ที่นู้นด้วยมั้งคะ (สาเหตุจากอาหารเป็นพิษค่ะ สงสัยว่าจะกินมากไป อิ อิ อิ)

เลยทำให้อยากกลับบ้านสุด ๆ เลยค่ะ

แทบไม่ได้เที่ยวไหนเลย  ประชุมกะเดินทางก็หมดเวลาแล้วค่ะ

แต่ก็ยังไง ๆ ต้องมีอะไรติดไม้ติดมือมาฝากอยู่แล้วค่ะ เชื่อมือตรีนะคะ หุ หุ หุ

จากคุณ : Triny - [ 12 มี.ค. 49 21:48:44 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป