CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@ ครัวแม่มิ้น @ ชวนชิมเค้ก Low calory ต่ำ "เค้กน้ำผึ้ง" ค่ะ ^^

สวัสดีค่ะทุก ๆ คน

เคยบอกว่าจะอำลาการทำเค้กไป ... แหะ ๆ ๆ ^^"
    ... มันทำใจไม่ได้  ทนไม่ได้ ... อยากกิน ๆ ๆ  -*-

ก็เลยได้สูตรเค้กน้ำผึ้งอันนี้มาค่ะ ... แคลอรี่น้อย ... นุ่มนิ่ม ... หอมอร่อยค่ะ

สรรพคุณน้ำผึ้งก็มีเยอะแยะมาก ๆ  ...

สูตรนี้ตรีทำแต่ตัวเค้กนะคะ .. แค่ราดน้ำผึ้งกินเฉย ๆ ก็อร่อยพอแล้วค่ะ
    (จริง ๆ แล้วขี้เกียจทำหน้า อิ อิ ^^")

เลยเอามาฝากกันค่ะ

*** แง่ว ... low calory แล้วยังต่ำอีก ... เขียนอะไรก้อไม่รู้ มั่วจริง ๆ ***
    [Tags : เค้กน้ำผึ้ง เค้ก น้ำผึ้ง ครัวแม่มิ้น ]

แก้ไขเมื่อ 10 ก.ย. 49 20:50:47

แก้ไขเมื่อ 10 ก.ย. 49 12:51:16

จากคุณ : Triny - [ 10 ก.ย. 49 12:49:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com