CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@ @ ครัวแม่มิ้น @ @ มาชิม "คุ้กกี้นมสด" สูตรมิ้นเลิฟ เลิฟกันดีกว่าค่ะ ^o^

สวัสดีค่ะทุก ๆ คน flower

วันนี้ศุกร์สิบสาม ใครมีเรื่องอะไรเด็ด ๆ บ้างไหมคะ ... >.<

ช่วงนี้อยากกินคุ้กกี้มาก ๆ ๆ เลยค่ะ ... อยากกินคุ้กกี้รสนมอ่ะค่ะ
    เลยสอยสูตรมาจาก www.naichef.com ค่ะ มีคุ้กกี้หลายแบบมาก ๆ เลยค่ะ

สูตรนี้ไม่ใส่ไข่ค่ะ  ... ใครเป็นคนชอบใส่ไข่ ... ข้ามไปนะคะ อิ อิ ^^'

ทำเสร็จนั่งกินกันกับมิ้นและพรรคพวก ... มิ้นเลิฟ เลิฟ เลิฟ เลิ้ฟ เลิ้ฟ .. เลยค่ะ ชอบมากกกกก ....  งานนี้หมารับประทานค่ะ หุ ๆ ๆ =D

หอมหวานมัน ... กินเพลิน ..... มาก ๆ ค่ะ
    เนื้อกรอบ แต่ไม่แข็งค่ะ นุ่มนิด ๆ  กินแล้วนึกถึงคุ้กกี้ของเซนไมเคิลเลยค่า ^^'

ไปชิมคุ้กกี้มิ้น & ตรี เลิฟ เลิฟกันค่ะ ^^
    [Tags : คุ้กกี้นมสด คุ้กกี้ ครัวแม่มิ้น]

แก้ไขเมื่อ 15 ต.ค. 49 16:48:18

จากคุณ : Triny - [ 13 ต.ค. 49 23:39:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com