CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@@ ครัวแม่มิ้น @@ มาเปิดครัวแม่มิ้น กับตรี และ Gourmet and Crusine กันนะคะ ^^

สวัสดีค่ะทุก ๆ คน flower

วันนี้ตรีเปิด "ครัวแม่มิ้น" ให้นิตยสาร "Gourmet & Cuisine" มาเยี่ยมบ้านค่ะ ^^

เป็นเกียรติ์มาก ๆ สำหรับแม่ครัว home made อย่างตรีมาก ๆ ๆ เลยค่ะ ^^
    ตรีละกลั้ว กลัว กลัว ว่าจะทำให้หนังสือเค้าเสียชื่อไหมคะเนี้ยะ
    หนังสือเค้าสวยงาม น่าอ่านมาก ๆ ๆ เลยอ่ะค่ะ
    ^_____^"

หนังสือจะออกประมาณเดือนมกราคมนะคะ ... ใครสนใจอย่าลืมหามาอ่านนะคะ .. อยู่ใน column "Indies' Kitchen"

เห็นรูปที่เค้าถ่ายออกมาแล้ว ... โอ้โห ... ขอบคุณน้องช่างภาพ และน้องสไตลิสต์ และคุณ Indies' girl มาก ๆ ๆ เลยค่ะ ที่ทำให้ตรีได้มีภาพสวย ๆ ชุดนี้เก็บไว้นะคะ ถึงแม้ว่าเค้กของจริงจะสวยสู้ไม่ได้นะคะ :)

หัวข้อของการสัมภาษณ์ก็จะเป็นเรื่องเกี่ยวกับห้องอาหารการกินในพันทิปนี่แหล่ะค่ะ สังคมไซเบอร์ของคนรักการกิน ^^

งั้นวันนี้ขอเชิญทุกคนไปเยี่ยม "ครัวแม่มิ้น" ด้วยกันเลยแล้วกันค่ะ ^^

แก้ไขเมื่อ 28 ต.ค. 49 19:59:41

จากคุณ : Triny - [ 28 ต.ค. 49 18:05:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com