Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@@ ครัวแม่มิ้น @@ พาไปกินข้าวนอกบ้านค่า หลายร้านเลยค่า ตามมาเร็วว ^^

สวัสดีค่าทุก ๆ คน flower

ช่วงปีใหม่ที่ผ่านมา ตรีกินเลี้ยงไปหลายที่ค่ะ
    เลยเก็บภาพมารีวิวให้ชมกันนะคะ

หลังปีใหม่นี่น้ำหนักขึ้นกันป่าวคะ ... ตรีไม่ชั่งแล้วค่ะ ...
    รู้ตัวอีกทีก็...กางเกงเต่งจะแตกแล้วจ้า >.<'
    ... ประกอบกับมัวแต่ผลัดวันจะไปออกกำลังกายมานานแล้วค่ะ
    =(  ไม่ไหว ๆ ๆ เดี๋ยวอาทิตย์หน้ากะว่าจะเริ่มไปฟิตเนสดีกว่า
    .. จะได้ตะลุยกินต่อ อิ อิ

แพลนจะไปฟิตเนส ... แต่ก่อนไปฟิตเนส .. วันหยุดนี้กะจะทำขนมปังขาไก่สูตรรับรองความอร่อยสุด ๆ  มาให้ชิมกันค่ะ แหะ ๆ ^^
    (ขอโปรโมทไว้ก่อนค่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะออกมาหน้าตาเป็นยังไง คนให้สูตรมาเห็นแล้วอาจจะกลุ้มใจ เหอ ๆ ๆ ^^)

.. แต่ตอนนี้ไปกินกันดีกว่าค่ะ ...  4 ร้านค่ะ
    ร้านแรก "ร้านตาน้อย" อาหารไทยที่สวนรถไฟ
    ร้านที่สอง "ครัวเมืองเว้" อาหารเวียดนามที่หลักสี่
    ร้านที่สาม "เบียร์หิมะ" อาหารทะเลที่ประชาชื่น
    และร้านสุดท้าย "ระเบียงน้ำ" อาหารไทยทีสนามบินน้ำ

... ตามมาเลยค่า \(^^)/
    [Tags : ครัวตาน้อย ครัวเมืองเว้ เบียร์หิมะ ระเบียงน้ำ อาหารทะเล อาหารเวียดนาม]

แก้ไขเมื่อ 21 ม.ค. 50 22:47:12

จากคุณ : Triny - [ 19 ม.ค. 50 20:21:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom