Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รีวิว Rise restaurant ตรงสุขุมวิท 24 บุฟเฟห์อาหารไทย+ฝรั่ง

วันนี้ได้มีโอกาสไปกินกับเพื่อนๆในแก๊งค์เดิม  หลังจากไม่ว่างมานาน  ก็ได้คำแนะนำในห้องนี้ให้ไปลองที่นี่ดู  แต่ส่วนตัวไม่ค่อยชอบอาหารแนวฝั่งมากเท่าไร  เพราะเลี่ยน อิอิ  แต่โดยรวมถือว่าโอเคครับ   ร้านสวย  โรแมนติกดีเหมือนกัน  

ที่นี่เป็นบุฟเฟห์อาหารไทย+ฝรั่งครับ  ไม่มีพวกอาหารญี่ปุ่น  เป็นแบบสั่งให้ทำ  ราคารวมน้ำทีเป็นบุฟเฟห์ก็ตกคนละประมาณ440บาท NET โดยรวมถือว่าอร่อยใช้ได้  ร้านสวย สะอาด  พนักงานบริการดี  อาหารช่วงแรกเร็วดี    แต่หลังๆอืดพอควรครับ

ร้านนี้จำกัดที่ 2ช.ม.  แต่นั่งนานก็ไม่ว่าอะไร  คนยังไม่มาก  ปิด4ทุ่มครับ  พวกเราก็นั่งยันร้านปิด  ยังไงก็ลองดูภาพเล่นๆ  เพื่อเป็นอีกที่ในการไปรับประทานนะครับ

ป.ล. ร้านอยู่สุขุมวิท 24ครับ  เข้ามา  อยู่ทางซ้ายมือ  ได้ตึกโฮป แมนชั่น  ตึกสวยๆเลยครับ  เข้ามาประมาณ300เมตร  ชั้น1ครับ

เพิ่มเติมที่อยู่ครับ

แก้ไขเมื่อ 17 มี.ค. 50 01:05:01

จากคุณ : คิดถึงผมป่าว - [ 17 มี.ค. 50 00:24:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom