Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เอามาฝากครับ แผนที่ร้านอาหาร และร้านแนะนำ ในเมืองเพชรบุรี - อย่าเพียงแค่่ขับผ่านไปนะครับ แล้วจะเสียดาย

สืบเนื่องจาก ผมยังได้รับเมล์เพื่อขอแผนที่ร้านอาหารเมืองเพชรอยู่
    เลยคิดว่า ยังมีคนสนใจกี่ยวกับร้านอาหารในเมืองเพชรฯ
    ก็เลยนำแผนที่ร้านอาหารต่าง ๆ ของเมืองเพชรมาให้ชมกันอีกที

ในแผนที่ได้ทำพิกัดเอาไว้ ด้วยชื่อคอลัมภ์ A,B,C,D,E และ แถว 1,2,3,4,5
    เพื่อที่จะได้หากันง่าย ๆ เวลาแนะนำร้านต่าง ๆ

อยากจะเชิญชวนครับสำหรับท่านที่แวะไปเที่ยวทางใต้ ลองแวะเข้าไปหาของกินดู ราคาไม่แพงเลยครับ

รบกวนเพื่อน ๆ ท่านใดที่เคยทาน ชอบไม่ชอบร้านนั้น ก็มาแนะนำกันได้นะครับ ถ้ายังจำได้ ก็ช่วยบอกพิกัดร้านให้ด้วย

แผนที่นี้ จัดทำโดย BDIT Studio
    ขออนุญาติไว้ ณ ที่นี้เลยนะครับ

จากคุณ : ชายทะเล - [ 16 มิ.ย. 50 22:40:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom