Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@@ ครัวแม่มิ้น @@ ... สาปแล้วไม่ขอรักใครใฝ่ปอง คิดครองเป็นคู่ อู อุ อุ .... ไปคาราโอเกะที่ Karaoke City กันค่ะ ^^

สวัสดีค่ะทุก ๆ คน flower

เดือนที่ผ่านมา เพื่อน ๆ ตรีนัดเลี้ยงรุ่นครบรอบ 11 ปี ของการทำงานกันค่ะ ^^"
    (ยังเด็ก ๆ อยู่เลยเนอะ >.<)

... เลยตัดสินใจไปครวญเพลง ที่นี่กันที่ Karaoke City แถวเลียบทางด่วนรามอินทราดีกว่า
    เพราะเนื่องจากคุณป๋าของเพื่อน เป็นสมาชิกที่นี่ เลยไม่ต้องเสียค่าห้อง ... ขอบคุณนะคะ ^^

แหม ... เสียดายที่ไม่ได้ไปครวญเพลงกับเพื่อน ๆ ในห้องก้นครัวนะคะ
    ไม่งั้นตรีแดนซ์กระจายแน่ ๆ ค่ะ อิ อิ ^^'
    (เออ ... แต่หัวข้อกระทู้ .... เพลงรุ่นไหนคะเนี้ยะ ..... อิ อิ ... แต่ร้องได้หมดค่ะ 555  แอบเชียร์ AF V2  ^^")

จากคุณ : Triny - [ 5 ก.ค. 50 21:23:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom