Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^สองสาว (สวยด้วย) ชวนตั้งวงกินเหล้า มาเมากันเถอะค่ะ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

วันนี้รู้สึกครึ้มอกครึ้มใจ   อยากมาวววววว      เลยอยากชวนเพื่อนๆ มาตั้งวงกัน    นำทีมโดย   สองสาว คู่หู  เจ้าเก่า  (ไม่ใช่ก๋วยเตี๋ยวเรือรังสิตนะ)   กร๊ากกกก  พูดเอง ขำเอง   ไม่มีใครช่วย  ฮ่า.......

Tiramisù เป็นภาษาอิตาเลียน แปลเป็นภาษาอังกฤษว่า "Pick me up"   (หน่องเอามาจาก คุณ บีบี๋นะค่ะ)  

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับสูตรอร่อยๆๆๆ

และวิธีทำที่ลอกมาจากพี่จุ๋ม   แต่ทำได้ไม่ดีเท่าแม่หลิ่มเลยค่ะ   คราวหน้าจะทำให้ดีกว่านี้นะคะ   ข้อบกพร่องมากมาย อยากให้เซียนทั้งหลายช่วยดู  และติติงมาด้วยค่ะ  จะได้หาแนวทางแก้ไข  

คุณ beebie    คงไม่ได้มาตรวจการบ้าน    

พี่จุ๋ม.......ต้นแบบอีกคน ช่วยตรวจให้ด้วยนะค่ะ  เต็มที่เลยค่ะ

จากคุณ : wee_nong - [ 9 ธ.ค. 50 13:40:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom