Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

๐-๐-๐-๐-๐- Excuse..Me! ๐-๐-๐-๐-๐-๐-๐-๐ การบีบครีมแต่งหน้าเค้ก แบบวันนั้น !?! ๐-๐-๐-๐-๐ ที่ใครหลายคนถามมา ๐-๐-๐-๐-๐-๐-๐

สวัสดีค่ะพี่ๆน้องๆ....

ช่วงนี้นานๆจะเจอ Excuse..Me! ทีนะคะ....

เป็นโรคปวดขาอย่างแรงค่ะ.....

ยืนนานๆไม่ได้.......เลยไม่ค่อยได้ทำขนม

นั่งนานๆไม่ได้........เลยอดนั่งเล่นเนทนานๆ...โพสท์กระทู้ก็ไม่ได้

ถ้าขืนทำ....ก็จะโดนคุณแฟน บ่นๆๆๆๆๆ....จนหูชาเลยล่ะค่ะ

สาเหตุ....สงสัยจะเป็นโรคชราถามหา แฮ่ๆ....

ต้องยืนทำงานวันละหลายชม.  มาเป็นเวลาเกือบยี่สิบปี

สงสัยร่างกาย(หัวเข่า)...จะประท้วงเอาตอนนี้ล่ะค่ะ...

..........................................................................

วันนี้ก็เอาเป็นรีวิวสั้นๆแล้วกันนะคะ

การบีบครีมแบบในรูป.....ที่ไถ่ถามกันมาหลายคน

ความเดิมที่ลิ้งค์นี้ค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D6204921/D6204921.html

หากพี่ๆน้องๆคนไหนเห็นว่าง่ายเกินไป....ก็ดูเล่นๆผ่านไปนะคะ

เอามาฝากเป็นไอเดียค่ะ.....

แก้ไข//เพิ่มลิ้งค์ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 03 ก.พ. 51 13:13:10

แก้ไขเมื่อ 03 ก.พ. 51 12:17:14

จากคุณ : Excuse..Me! - [ 3 ก.พ. 51 12:16:08 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom