Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รีวิว.............Buffet ...Edo Japanese Restaurant ..........Miracle Grand Convention Hotel

สวัสดีค่ะ  ท่านสมาชิกชาวก้นครัวทุกท่าน  เจ้าของกระทู้ชอบเป็นอีแอบย่อง ๆ เข้ามา  หาความรู้เรื่องอาหาร  หาสถานที่กินจากชาวก้นครัวบ่อย  ๆ เมื่อวานนี้  มีโอกาสได้ไปลองชิมบุฟเฟ่ย์อาหารญี่ปุ่นที่  Edo  โรงแรมมิราเคิลแกรนด์หลักสี่  ขออนุญาตโพสกระทู้ด้วยนะคะ  เมื่อวานที่ไปทานอาหารเป็น มื้อดินเนอร์ค่ะ  ราคาบุฟเฟ่ย์ตกหัวละ  517 บาทเน็ต ค่ะ เครื่องดื่มน้ำชาร้อน   น้ำเย็น ฟรี ค่ะไม่คิดตังค์  แต่ถ้าสั่งน้ำอย่างอื่นคิดค่ะ เช่น เมื่อวานนี้ ลูกชายสั่งโค้ก  2  แก้ว  แก้วละ 70 บาท  น้ำส้มคั้นแก้วละ 90 บาท  ค่ะ

จากคุณ : kateking - [ 5 ต.ค. 51 09:40:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom