Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[ [ [ iTiMiTi ] ] ] ชวนมาทำ เค้กฝอยทองค่า ^^ +++++++ [ กระทู้นี้...แด่ “ออม” เพื่อนรัก ]+++++++

สวัสดีค่า พี่น้องชาวก้นครัวที่รัก  (^/\^)

ช่วงวันสองวันนี้ลูกปลาจิตตกหายหัวไป ไม่ได้เข้ากระทู้ใครเลย... อย่าเพิ่งงอนกันน๊า... พอดีมีเรื่องเศร้านิดหน่อยอ่ะค่า..  (Y_Y)

ก็ไม่อยากเม้นกระทู้แบบหงอยๆ เด๋วจะพลอยทำชาวบ้านเค้าเซ็งไปด้วย วันนี้ทำใจได้บ้าง สบายใจขึ้นแล้ว เลยจะมาเล่าให้ฟังค่ะ

“ออม” เพื่อนรักคนนึงของลูกปลาได้จากโลกนี้ไปอย่างสงบเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา อ่านเรื่องราวของเธอได้ในบล๊อคนะค่ะ

(จิ้มอมยิ้มลูกปลาเข้า Friend Flock ไปดู link ของบล๊อคที่ว่านั้นได้ค่ะ จะอยู่ใต้หมายเลขสมาชิคนะค่ะ)

เมื่อปีที่แล้ว ลูกปลาทำเค้ก ชอคฯหน้านิ่มไปให้เธอวันเกิดค่ะ เธอดีใจม๊าก...เห็นแล้วก็เลยตั้งใจว่าจะทำเค้กให้เธออีก

เพื่อนๆได้เอารูปจากงานวันเกิดออม ลงในบล๊อค  ซึ่งออมก็มาคอมเมนท์ว่า..

“Reply aoom26 wrote on Jul 1, '08 : เค้กปลาอร่อยม๊าก มาก ขอบคุณจิงๆนะ”

ปลื้มใจที่สุดเลยค่ะตอนนั้น  (“,)

จากคุณ : iTiMiTi - [ 3 ก.พ. 52 11:23:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com