Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

~~inthemoon~~ ปลาช่อนทอดต้มเกี้มฉ่าย

อย่าเพิ่งเบื่อกันเน้อ วันนี้ฟิตจัดโพสต์สองกระทู้เลย พรุ่งนี้จะไม่อยู่บ้านไปทำงานเลยจะเอาของกลางไปส่ง อิ อิ  

เมื่อเย็นโพสต์เค้กกล้วยหอมไปค่ะ
    http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D7661003/D7661003.html

ของกลางที่ว่าก็ต้มปลาช่อนทอดกับผักกาดดองนี่แหละ
    วันก่อนคุยกะเจ้าป้ากอกล้วย  เจ้าป้าบอกว่า อยากกินเลยบอกว่าเดี๋ยวจะโชว์สีมือต้มไปให้ลองชิมค่ะ 55555 แต่อร่อยรึเปล่าไม่รับรองนะคะ

กว่าพรุ่งนี้เจ้าป้าจะมาอ่านกระทู้ บัวศรีคงได้รับของกลางแล้วค่ะ

จากคุณ : inthemoon - [ 24 มี.ค. 52 21:07:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com