Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~o~inthemoon~o~ ........กระดูกซี่โครงอ๊อน อ่อน เลียนแบบคุณพี่เจี๊ยบ กั้งกระดานค่ะ ........ vote  

สวัสดีวันศุกร์ค่ะ เมนูนี้กระทันหันตามสั่งมากๆเลยค่ะ
เห็นพี่เจี๊ยบทำ กระดูกอ่อนทอด กับ ข้าวผัดเกลือ น่ากิน มีกระดูกหมูอยู่เลยลองบ้าง

เมื่อวันก่อน เห่อออ ไปซื้อที่บดพริกไทมาใช้ แบบว่าอยากไฮโซมั่ง ฮ่าฮ่าฮ่า   แต่ราคาโลโซนะคะ ซื้อที่แมคโคร ราคา 189 บาทเอง เห็นมันน่ารักดีเลยลองซื้อมาใช้  พอมีที่บดพริกไท ก็ต้องมีพริกไทเม็ดเนาะ อันนี้จำไม่ได้ซื้อมาเท่าไหร่  เขาใจดี๊ ใจดี มีของแถมมาให้ด้วย  เดี๋ยวมาดูนะคะ ว่าซื้อพริกไทเม็ด แถมอะไรมาให้

ข้าวทอง เขาจัดให้ อันนี้หน้าตา ถุงนะคะ (ซื้อในตลาดมีอยู่ยี่ห้อเดียว ถุงไม่เล็กไม่ใหญ่ ไม่ได้สนใจยี่อห้อเลย ตอนซื้อ)

จากคุณ : inthemoon
เขียนเมื่อ : 17 ก.ค. 52 14:32:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com