Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

:::: ข้าวผัดไข่ใส่กุ้งครับ ;;;;; ติดต่อทีมงาน

หวัดดีครับ เพื่อนๆชาวก้นครัว วันนี้มีเมนูข้าวผัดไข้แสนจะธรรมดามาฝากครับ
ที่ทำเมนูนี้เนื่องจากมีของเหลือในตู้เย็นครับ เมนูนี้เคยใช้สอบตอนเรียนอาหารไทยด้วย ตอนนั้นเกือบสอบไม่ผ่าน อาจารย์ที่สอนทำอาหารบอกว่าข้าวผัดดำไปนิดส์   เหอๆ แต่ก็สอบผ่านมาได้ มาชิมข้าวผัดไข่ใส่กุ้งกันดีดว่านะครับ

จากคุณ : GreenMelon
เขียนเมื่อ : 26 พ.ย. 53 21:20:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com