Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

My Special Valentine : สองคุณนายกับคืนพิเศษที่ The River Café & Terrace @ The Peninsula Bangkok ติดต่อทีมงาน

My Special Valentine : สองคุณนายกับคืนพิเศษที่ The River Cafe & Terrace @ The Peninsula Bangkok

สวัสดีครับชาวก้นครัวทุกท่าน

ไม่ได้รีวิวร้านอาหารเสียนาน รีวิวล่าสุดคือ
+ + Review : สุขที่กาย อิ่มที่ใจ : สองคุณนายใช้ A-Club ที่ Pullman Bangkok : Cuisine Unplugged + +
http://topicstock.pantip.com/food/topicstock/2010/10/D9761417/D9761417.html
ขอบคุณที่โหวตให้เป็นกระทู้แนะนำของห้องก้นครัวนะครับ

มาวันนี้จะพาไปชมรีวิว New international dinner buffet ที่เพิ่งเปิดได้ไม่ถึง 2 เดือนของห้องอาหาร เดอะ ริเวอร์คาเฟ่ แอนด์ เทอเรส โรงแรมเพนนินซูล่า กรุงเทพนั่นเองครับ

ไปกันเลยดีกว่าครับ

ปล. ชื่อหัวกระทู้ผิดพลาดทางเทคนิคนะครับ จริงๆชื่อ
My Special Valentine : สองคุณนายกับคืนพิเศษที่ The River Cafe & Terrace @ The Peninsula Bangkok

แก้ไขเมื่อ 14 ก.พ. 54 19:18:55

แก้ไขเมื่อ 14 ก.พ. 54 18:59:38

จากคุณ : inint&anant
เขียนเมื่อ : 14 ก.พ. 54 18:44:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com