Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ^ ^ *** Royal Kitchen: Terminal 21 *** ^ ^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ส่งจูบ ส่งจูบ ส่งจูบ

เห็นข่าวน้ำท่วมงวดนี้รู้สึกเครียดและกังวลทีเดียว  วันที่รัฐประกาศให้หยุด ทั้งวันพฤหัส ศุกร์ และวันจันทร์ ปรัซซี่ก็ไม่ได้หยุดค่ะ ต้องทำงานต่อไป  นับวันยิ่งมีเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ในแผนกลาเพราะน้ำท่วม ทำให้รู้สึกว่ามันใกล้ตัวเรามากขึ้นเรื่อย ๆ เดินทางก็ไม่สะดวก  แต่ก็ไปนะคะ ทุกทีจะกลับดึกหน่อย แต่ช่วงนี้ก็รีบกลับหน่ะค่ะ

กระทู้นี้ถือว่าดองในระดับนึงเลยค่ะ  พอดียังไม่มีโอกาสลง ให้ Brasserie Europa แซงไปซะก่อน แหะ...แหะ  ร้านนี้ไปตั้งแต่วันที่ 18 ค่ะ คือชวนเพื่อนรุ่นพี่อีกท่านไปหม่ำ โดยปกติจะไปที่ทองหล่อ แต่หลัง ๆ ก็ไม่ค่อยได้ไปละค่ะ พอดีไม่ค่อยสะดวก  วันที่ห้างเปิด เห็นมีร้านนี้ก็ดีใจ และหมายมาดว่าจะไปทานให้ได้ค่ะ

Royal Kitchen: Terminal 21
ที่อยู่:  2,88 ชัน 5 ซอยสุขุมวิท19(วัฒนา) ถนนสุขุมวิท แขวงคลองเตยเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพฯ 10110
โทรศัพท์:  02-6512888

ปล.  ไม่ได้โพสแค่อาทิตย์เดียว ยัยปรัซซี่หาปุ่มโพสกระทู้ใหม่นานมาก ๆ เจสัน เจสัน เจสัน

จากคุณ : ปรัซซี่
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 54 17:39:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com