Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

......ตะโกพาเที่ยวตลาด.....ที่เวียตนาม....ตามด้วยของอร่อยครับ..... ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ สมาชิกทุกๆท่าน
วันนี้ตะโกจะพาไปเที่ยว เดินดูผัก ดูปลา ที่ตลาดเพื่อนบ้านเรากันครับ  
จากนั้นแล้ว ตะโกจะพาไปทาน อาหารอร่อยๆ และก็มีบ้างที่ไม่อร่อย
แต่ที่จะเน้นก็คือ พาเดินดูตลาดครับ
รีวิวครั้งนี้ภาพอาจไม่สวยนะครับ เพราะตะโกถ่ายไม่เป็น มีบางภาพไม่สวย ไม่ชัด ก็อย่าว่าตะโกนะครับ ตะโกขอแก้ตัวด้วยภาพสวยๆ ชัดๆ ในคราวหน้าครับ กับการรีวิวทำอาหารของตะโก ซึ่งจะถนัดกว่าครับ
ต้องขอขอบคุณ ล้อคอิน ประกายแสงสีเหลืองแห่งแอนฟิลด์ มากครับที่แนะนำตะโก ในการไปครั้งนี้
รวมถึง ล้อคอิน คนบ้านฉาง และ ล้อคอิน  ตัวเล็กเล็ก และล้อคอิน ลายลูกไม้ ที่ได้แนะนำในเรื่องที่พัก

ถ้าพร้อมแล้ว ไปกันเลยครับ

แก้ไขเมื่อ 12 ธ.ค. 54 18:10:03

จากคุณ : ตะโกครับ
เขียนเมื่อ : 12 ธ.ค. 54 13:45:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com