Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ^ ^ *** ร้านอาหารไทยบ้านขนิษฐา *** ^ ^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ส่งจูบ ส่งจูบ ส่งจูบ

ได้เวลาเลี้ยงคุณพี่สปอนเซอร์แล้วค่ะ พี่เค้าก็เลี้ยงมาหลายรอบละ ล่าสุดพี่เค้าเลี้ยงที่ Hyde & Seek ปรัซซี่บอกว่าได้เวลาน้องเลี้ยงแล้วนะคะ  พร้อมทั้งมีรายชื่อร้านอาหารหลายร้านที่อยากไปให้คุณพี่เลือก  แต่คุณพี่ก็ไม่เอาซักร้านบอกว่า "พี่อยากกินอาหารไทย"  ไอ้หยา...สวรรค์ล่ม (เกี่ยวมั๊ย) เลยลิสต์ชื่อร้านอาหารไทยออกมา 4 ร้านค่ะ และบอกพี่เค้าว่านู๋ไม่ใส่ชื่อศิลาดลในตัวเลือกนะคะ เพิ่งพาแม่ไปมาเอง คุณพี่เค้าเลยเลือกร้านนี้  ผิดคาดไปเยอะเหมือนกันค่ะ

ร้านอาหารไทยบ้านขนิษฐา
โทรศัพท์:  02-6754200-1
เปิดทุกวัน:  11:00 น. - 23:00 น.

จากคุณ : ปรัซซี่
เขียนเมื่อ : 9 เม.ย. 55 19:09:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com