Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อวดบ้านหลายอารมณ์ ติดต่อทีมงาน

ทาวน์เฮ้าส์สามชั้น ตกแต่งห้องตามใจเจ้าของครับ ต่างคนต่างสไตล์ แต่รวมๆ ก้อพอไปกันได้

ปล1. บ้านยังไม่ได้เข้าอยู่จริงนะครับแค่ไปๆมาเฉพาะช่วงว่างๆ หรือวันหยุด พวกข้าวของเครื่องใช้ต่างๆก้อเลยดูขาดๆไปบ้าง
ปล2. ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ :)

แก้ไขเมื่อ 10 ก.พ. 54 10:16:31

จากคุณ : King of Convenience
เขียนเมื่อ : 9 ก.พ. 54 21:58:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com