Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ประกันภัยบ้านของ MSIG ใครเคยทำบ้างครับ น่าเชื่อถือแค่ไหน ติดต่อทีมงาน

เมื่อกี๊เจ้าหน้าที่โทรมาขายประกันภัยบ้านของ MSIG โดยประกัน 13 ภัยร้ายแรงเช่น ไฟไหม้ โจรกรรม ภัยเปียกน้ำ พายุ แผ่นดินไหว (ยกเว้น น้ำท่วม) ถ้าซื้อทุนประกัน 3 ล้านแต่เราจ่ายเบี้ยประกันแค่ 13,145 บาท (แบ่งจ่ายสี่เดือน) แล้วคุ้มครองห้าปี (ไม่ใช่ปีต่อปี) ซึ่งผมคิดว่าถูกมากไม่ทราบว่ามีใครเคยทำประกันกับบริษัทนี้บ้างครับ มันเป็นไปได้เหรอ กลัวโดนหลอกและแอบมีข้อแม้จุกจิก หมกเม็ดครับ

จากคุณ : จักรพรรดิไร้บัลลังก์
เขียนเมื่อ : 8 ก.พ. 55 15:06:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com