CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

เห็นคนขายบอกว่าแอร์ดีตอนนี้ที่คุ้มค่าและทนทานมี Mitsu กับ ไซโจเดนกิ ขอความเห็นครับ (มีรายละเอียดอื่นๆอีก)

1. ผมไปงานบ้าน EXPO มาถามคนขายแอร์ว่า แอร์อะไรคุ้มค่า ทนทาน เค้าก็บอกว่า Mitsu และ ไซโจ ดี จริงไหมครับ หรือว่าเค้าเชียร์เพราะได้กำไรมากกว่า
    2.และที่สำคัญอะไหล่ ไซโจถูกกว่า (บางอันถูกกว่าเป็นพัน) และบริการหลังการขายดีกว่า Mitsu จริงไหม
    3.แอร์ไซโจดีไหมครับ ตามประสบการณ์เพื่อนๆ
    4.และเห็นว่า แอร์ชาร์ป MX122 ประหยัดกว่าเบอร์ 5 ทั่วไป 30 เปอร์เซ้นเลยเหรอครับ
    5.คนขายมักจะเชียร์อะไรแล้วได้กำไรมากครับ
    6.ทำไมแอร์ Mitsu แพงมาก ละครับ เป็นเพราะอะไรหรือเป็นเพราะว่าขายยี่ห้อด้วย

จากคุณ : eak1111 - [ 13 ก.ย. 47 17:21:49 ]