CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@ @ กระผมมิ้นครับ @ @ ผมขอมาโชว์ความสามารถส่วนตัว ที่ไม่อยากให้ใครเลียนแบบครับ ^^

ผมกระทาชายนายมิ้น เจ้าเก่ามาอีกแล้วครับพี่น้อง

ใคร ๆ ก็ว่าพูเดิ้ลน่ะฉลาดใช่มะครับ

ผมมายืนยันอีกเสียงนะครับ ว่าผมน่ะฉลาดจริง ๆ

แต่เห็นแม่บอกว่า ฉลาดแบบนี้น่ะ โง่บ้างก็ได้อ่ะลูก ^^"

แหมระดับมิ้นแล้ว หน้าตาดี แถมยังหัวดีอีกตางหาก เฮ้อออ... หมาหน้าตาดีกลุ้มจิต ^^

ไปดูความสามารถที่แม่ไม่อยากให้ใครเลียนแบบนะครับ  อิ อิ

แก้ไขเมื่อ 26 มิ.ย. 49 22:02:21

จากคุณ : Triny - [ วันต่อต้านยาเสพติดโลก 22:01:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com