CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

[How to] คั่นเวลา ง่ายๆ กับถ้วย 3 แบบ ~*

อาทิตย์นี้ขอคั่นเวลาด้วย การ how to แบบง่ายๆ ที่ไม่ใช่ตุ๊กตาซักครั้ง
    เนื่องจากผมติดซี่รี่ย์ต้องดู Grey's Anatomy อย่างหยุดไม่ได้ T T
    คงต้องรอให้จบซีซั่น2 ก่อนแล้วค่อยว่ากันอีกทีนึง

ครั้งนี้ก็เลยขอเป็น how to ที่สำหรับใส่มือถือก็แล้วกันนะครับ มีมาให้เลือก
    ทำกัน 3 แบบ แล้วแต่ว่ามือถือใครจะรุ่นเล็กรุ่นใหญ่แบบไหน ก็เลือกดูเอา
    ได้เลยครับ

*** ลืมบอกไป ทั้งหมดนี้ ถักด้วยไหมเส้นใหญ่นะครับ ***

แบบแรก ทรงกระบอก(ทำไมดูไม่ค่อยกลมหว่า) ออกจะดูเหมือนถ้วยชา
    ญี่ปุ่นไปหน่อย ขนาดไม่ใหญ่นัก เหมาะสำหรับมือถือรุ่นเล็ก

แก้ไขเมื่อ 12 ก.ย. 49 12:51:00

จากคุณ : fozzil - [ 12 ก.ย. 49 12:05:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com