CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

แท็ต(กระสวย) เบื้องต้นค่ะ

สืบเนื่องจากข้อความนี้ค่ะ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    ความคิดเห็นที่ 20  

เอาลิงค์นี้มาฝากให้ไปดูกันเล่นๆค่ะ
    เห็นเขาทำออกมาแล้ว....
    อาจจะเป็นกำลังใจที่ดี หรือไม่ก็ท้อไปเลย 5555....ล้อเล่น
    (มีสอนพื้นฐานด้วย แต่เป็นภาษาญี่ปุ่น ใครเก่งๆ แปลหน่อยค่ะ)
    http://teaange.hp.infoseek.co.jp/tatting/tattingf.htm

จากคุณ : LonelyLily   - [ 4 ต.ค. 49 23:01:03 ]

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ดิฉันได้เข้าไปดูแล้ว เห็นลายแท็ตสวยๆมากมาย จะนำมาลงให้ดูนะคะ และมีวิธีถักแท็ตเบื้องต้นด้วยค่ะ

ต้องขอบคุณ คุณ LonelyLily ด้วยค่ะ

จากคุณ : จุดตานิด - [ วันเกิด PANTIP.COM 14:12:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com