Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

จะหัดถักโครเชต์ด้วยการถักขอบผ้าเช็ดหน้าอ่ะค่ะ ใครพอทราบวิธีบ้างค่ะ รบกวนด้วยค่ะ

คือว่าตอนนี้จะหัดถักอ่ะค่ะ ไม่เป็นเลยตั้งแต่เบสิค -*-

คุณแม่บอกว่าให้ลองหัดถักขอบผ้าเช็ดหน้าดู

แต่คุณแม่บอกว่าต้องเอาผ้าเช็ดหน้ามาสอย มาทำไรก่อนอีกไม่รู้อ่ะคะ ไม่ได้อยู่กับคุณแม่ด้วย เลยให้ท่านสอนไม่ได้

อยากรบกวนเพื่อน ๆ ที่ทำเป็น ช่วยสอนเราหน่อยนะคะ ^^

แล้วก้อรบกวนขอลายด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : จ๊ะโอ๋โมโหหิว - [ 5 ก.ย. 50 14:39:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom