Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Review Shopping เจริญรัถจ้า

หวัดดีสาวๆ นัก shop ทั้งหลาย ได้ฤกษ์เอารูปสถานที่มาให้ดูกันแล้วนะจ๊ะ
    เข้ามาดูหัวข้อเมื่อเช้า มีคนทวงรูปเค้าด้วย อิอิอิ อะไรจะรีบร้อนดูกันขนาดน๊านนนนนนนนนน

นี่รีบสุดๆ แล้วสำหรับคนไม่เก่งอังกฤษอย่างเรา
    ตั้งแต่เช้า จนเกือบเที่ยงน้ำนั่งเรียงไฟล์ โหลดโปรแกรมย่อรูป
    กว่าจะเสร็จเล่นเอาเมื่อยนิ้วเลยค่ะ

ทริปนี้น้ำพาเพื่อนๆ ไปเจริญรัถกันก่อนนะคะ  

ปล.  อยากให้อ่านคำอธิบาย และดูรูปไปพร้อมๆ กัน เพราะมีพิกัดของแต่ละที่แจ้งให้ทราบในคำอธิบายค่ะ

แก้ไขเมื่อ 13 พ.ย. 51 11:07:27

จากคุณ : แทนเธอ - [ 10 พ.ย. 51 13:44:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com